EOWS321618M102
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS321618M102TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS321618M102CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS321618M102DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS321618M102
คำอธิบาย
CMC 1 KOHM 230MA 2LN SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 230mA dcr 1Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
230mA
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz