EOWS321618M222
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS321618M222TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS321618M222CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS321618M222DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS321618M222
คำอธิบาย
CMC 2.2 KOHM 200MA 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 2.2 kOhms @ 100 MHz 200mA dcr 1.2Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.2Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.2 kOhms @ 100 MHz