EOWS321618M900
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS321618M900TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS321618M900CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS321618M900DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS321618M900
คำอธิบาย
CMC 90 OHM 500MA 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms 500mA dcr 300mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz