EOWS322525M900
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS322525M900TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS322525M900CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS322525M900DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS322525M900
คำอธิบาย
CMC 90 OHM 1A 2LN SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 1A dcr 270mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
270mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
60V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz