EOWS453226M801
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-EOWS453226M801TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-EOWS453226M801CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-EOWS453226M801DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EOWS453226M801
คำอธิบาย
CMC 800 OHM 1A 2LN SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 800 Ohms @ 100 MHz 1A dcr 120mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A
ผู้ผลิต
Max Echo
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
120mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
60V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
800 Ohms @ 100 MHz