HBLS1005-1N8S_M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1.8NH 300MA 100 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1.8 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 100mOhm 0402 (1005 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 100mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 8 @ 100MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 6GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 MHz |
ประเภท หลายชั้น | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±0.3nH | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |