HBLS1005-R18J_M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-HBLS1005-R18J_MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-HBLS1005-R18J_MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-HBLS1005-R18J_MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HBLS1005-R18J_M
คำอธิบาย
FIXED IND 180NH 150MA 3.38 OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 150 mA สูงสุด 3.38Ohm 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.38Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
500MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)