HBWS1608-36NJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-HBWS1608-36NJTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-HBWS1608-36NJCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-HBWS1608-36NJDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HBWS1608-36NJ
คำอธิบาย
FIXED IND 36NH 600MA 250 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
36 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 600 mA สูงสุด 250mOhm 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 250mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
43 @ 250MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
2.2GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
250 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.041" W (1.60mm x 1.05mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)