HBWS1608-72NJ | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 72NH 400MA 490 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 72 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 400 mA สูงสุด 490mOhm 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 490mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 35 @ 150MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 1.7GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 150 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.041" W (1.60mm x 1.05mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.041" (1.05mm) |