HBWS1608-82NJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5262-HBWS1608-82NJTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5262-HBWS1608-82NJCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5262-HBWS1608-82NJDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HBWS1608-82NJ
คำอธิบาย
FIXED IND 82NH 400MA 540 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
82 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 400 mA สูงสุด 540mOhm 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 540mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
35 @ 150MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.7GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
150 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.041" W (1.60mm x 1.05mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)