HBWS1608-R18J | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 180NH 240MA 1.25 OHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 180 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 240 mA สูงสุด 1.25Ohm 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 1.25Ohm |
Mfr | Q @ ความถี่ 30 @ 100MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 1GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.041" W (1.60mm x 1.05mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.041" (1.05mm) |