15KP45CA-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
YAGEO
YAGEO
Microchip Technology
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 558
73V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Micro Commercial Components Corporate Video
15KP45CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
15KP45CA-TP-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
15KP45CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 45VWM 73VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
15000W (15kW)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
R-6, แกน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
45V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
50V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
73V