3KP30A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3KP30A-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3KP30A-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3KP30A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM 48.4VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48.4V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
R-6, แกน
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
33.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
48.4V