5KP28A-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 590
เอกสารข้อมูล
Similar
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
45.4V แคลมป์ 110A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
5KP28A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-5KP28A-TP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5KP28A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
110A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
R-6, แกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V