AZ23C33HE3-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-AZ23C33HE3-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
353-AZ23C33HE3-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
353-AZ23C33HE3-TPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AZ23C33HE3-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 33V SOT-23
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 33 V 300 mW ±6.06% SOT-23
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 23.1 V
ผู้ผลิต
MCC (Micro Commercial Components)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
การตั้งค่า
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
33 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6.06%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
80 Ohms