BAS40DW-04-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอดอาร์เรย์ 2 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์ 40 V 200mA ติดบนพื้นผิว 6-TSSOP, SC-88, SOT-363
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SOT 363
Micro Commercial Components Corporate Video
BAS40DW-04-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAS40DW-04-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BAS40DW-04-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BAS40DW-04-TPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS40DW-04-TP
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOT 40V 200MA SOT363
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
MCC (Micro Commercial Components)
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
5 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 nA @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 125°C
การตั้งค่าไดโอด
2 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-363
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 40 mA