BAS70-04-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAS70-04TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BAS70-04TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BAS70-04TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS70-04-TP
คำอธิบาย
DIODE ARRAY SCHOT 70V 70MA SOT23
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์ 70 V 70mA (DC) ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
MCC (Micro Commercial Components)
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
5 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 nA @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
70mA (DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 15 mA