BAS70-05HE3-TP | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ARRAY SCHOT 70V 70MA SOT23 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 5 ns |
ผู้ผลิต MCC (Micro Commercial Components) | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 200 nA @ 70 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | เกรด รถยนต์ |
การตั้งค่าไดโอด 1 คู่ แคโทดร่วม | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
เทคโนโลยี Schottky | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 70 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด) 70mA | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23 |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 1 V @ 15 mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ |