BZT52C2V7-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZT52C2V7-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZT52C2V7-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZT52C2V7-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C2V7-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.7V 500MW SOD123
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 500 mW ±7% ติดบนพื้นผิว SOD-123
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±7%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms