BZT52C4V3-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZT52C4V3-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZT52C4V3-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZT52C4V3-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C4V3-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.3V 500MW SOD123
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 4.3 V 500 mW ±7% ติดบนพื้นผิว SOD-123
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±7%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
90 Ohms