BZT52C4V3T-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZT52C4V3T-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZT52C4V3T-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZT52C4V3T-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C4V3T-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.3V 200MW SOD523
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 4.3 V 200 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
90 Ohms