BZX84C12HE3-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-BZX84C12HE3-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
353-BZX84C12HE3-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
353-BZX84C12HE3-TPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C12HE3-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 350MW SOT23
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 350 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
350 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V