ESD12VD5-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD12VD5-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD12VD5-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD12VD5-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD12VD5-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 25VC SOD523
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25V แคลมป์ 9.6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
240W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
55pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-79, SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
14.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
25V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
9.6A (8/20µs)