ESDLC3V3D3B-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESDLC3V3D3B-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESDLC3V3D3B-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESDLC3V3D3B-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDLC3V3D3B-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 36VC SOD323
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
36V แคลมป์ 28A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
350W
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
4.5pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-76, SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
36V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
28A (8/20µs)