ESDSBHC6V3P6B-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-ESDSBHC6V3P6B-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
353-ESDSBHC6V3P6B-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
353-ESDSBHC6V3P6B-TPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDSBHC6V3P6B-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 6.3VWM 17VC DFN16102
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
17V แคลมป์ 155A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DFN1610-2
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
155A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
2635W (2.635kW)
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
370pF @ 1MHz
ช่องสองทิศทาง
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
6.3V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1610 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
17V