MBR15U60-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBR15U60-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBR15U60-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBR15U60-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR15U60-TP
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 15A TO2773
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 15A ติดบนพื้นผิว TO-277-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBR15U60-TP รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 50 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
15A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 15 A