MCU45N10-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-MCU45N10-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
353-MCU45N10-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
353-MCU45N10-TPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCU45N10-TP
คำอธิบาย
N-CHANNEL MOSFET, DPAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 45A 72W ติดบนพื้นผิว DPAK
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
16 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1135 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
72W
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
17mOhm @ 20A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA