MMSZ5250B-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMSZ5250B-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMSZ5250B-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMSZ5250B-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMSZ5250B-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 20V 500MW SOD123
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 20 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 15 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms