RB751S-40DP-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB751S-40DP-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB751S-40DP-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB751S-40DP-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB751S-40DP-TP
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 30MA 0201
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 30mA ติดบนพื้นผิว 201
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2pF @ 1V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
201
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
370 mV @ 1 mA