SB2010-AP-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-SB2010-AP-HFTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SB2010-AP-HF
คำอธิบาย
IC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 2A ทรูโฮล DO-15
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและกล่อง (TB)
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
170pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-15
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-50°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 2 A