SMAJ28CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ28CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ28CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ28CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ28CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
45.4V แคลมป์ 8.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
8.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V