SMAJ40CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ40CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ40CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ40CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ40CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO214AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
64.5V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V