SMAJ58CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ58CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ58CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ58CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ58CA-TP
คำอธิบายโดยละเอียด
93.6V แคลมป์ 4.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
4.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
58V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
64.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
93.6V