SMBJ12CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ12CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ12CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ12CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ12CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 19.9VC DO214AA
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
19.9V แคลมป์ 30.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
30.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
19.9V