SMBJ24CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ24CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ24CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ24CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ24CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AA
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V