SMBJ28AHE3-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-SMBJ28AHE3-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ28AHE3-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214AA
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
13.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V