SMCJ33CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMCJ33CA-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMCJ33CA-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMCJ33CA-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ33CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC DO214AB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 28.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
28.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V