SMF13A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMF13A-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMF13A-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMF13A-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMF13A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 13VWM 21.5VC SOD123FL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
21.5V แคลมป์ 9.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
9.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TA)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
13V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
14.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
21.5V