SMF43A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMF43A-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMF43A-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMF43A-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMF43A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 43VWM 69.4VC SOD123FL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
69.4V แคลมป์ 2.9A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
2.9A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
43V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
47.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
69.4V