SMLJ36CA-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 7,392
เอกสารข้อมูล
Littelfuse Inc.
Bourns Inc.
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 500
STMicroelectronics
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 712
Taiwan Semiconductor Corporation
58.1V แคลมป์ 51.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMLJ36CA-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-SMLJ36CA-TP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLJ36CA-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
51.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V