SR2010-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SR2010-TPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SR2010-TPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SR2010-TP
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 2A DO41
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 2A ทรูโฮล DO-41
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
170pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-41
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 2 A