1N5418US
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1N5418US-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1N5418US
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 3A B SQMELF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 3A ติดบนพื้นผิว B, SQ-MELF
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1N5418US รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 400 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
B, SQ-MELF
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 9 A