APT29F100B2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
APT29F100B2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT29F100B2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1000V 30A T-MAX
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1000 V 30A (Tc) 1040W (Tc) ทรูโฮล T-MAX™ [B2]
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 2.5mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
260 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8500 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1040W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1000 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
T-MAX™ [B2]
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
440mOhm @ 16A, 10V