ATSAMR30G18A-MUT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATSAMR30G18A-MUTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATSAMR30G18A-MUT
คำอธิบาย
IC RF TXRX+MCU 802.15.4 48QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4 700MHz, 800MHz, 900MHz 48-VFQFN แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
ATSAMR30G18A-MUT รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำ
256kB แฟลช, 40kB SRAM
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, SPI
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
GPIO
28
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
9.2mA
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
26.5mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C