ATSAMR30M18A-I/RM100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATSAMR30M18A-I/RM100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATSAMR30M18A-I/RM100
คำอธิบาย
IC RF TXRX+MCU 802.15.4 MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4 6LoWPAN, Zigbee® 700MHz, 800MHz, 900MHz โมดูล 25-SMD
โมเดล EDA/CAD
ATSAMR30M18A-I/RM100 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่
Mfr
ขนาดหน่วยความจำ
256kB แฟลช, 40kB RAM
บรรจุภัณฑ์
ถาด
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ADC, I2C, USB
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
GPIO
16
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V