BZV55C15 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 27,561
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 18,351
เอกสารข้อมูล
ซีเนอร์ไดโอด 15 V ±6% ติดบนพื้นผิว DO-213AA
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BZV55C15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZV55C15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZV55C15
คำอธิบาย
DIODE ZENER 15V DO213AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.1 V @ 200 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-213AA
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 10.5 V