HSM8100JE3/TR13
HSM8100JE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-HSM8100JE3/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-HSM8100JE3/TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-HSM8100JE3/TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSM8100JE3/TR13
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 8A DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 8A ติดบนพื้นผิว DO-214AB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HSM8100JE3/TR13 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
780 mV @ 8 A