M5KP45CA มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
72.7V แคลมป์ 69A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-204AR
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
M5KP45CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1086-3489-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M5KP45CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 45VWM 72.7VC DO204AR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M5KP45CA รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
ทางการทหาร
ช่องสองทิศทาง
1
คุณสมบัติ
MIL-PRF-19500
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
45V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
50V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-204AR, แกน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
72.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
69A