MRF24J40-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MRF24J40-I/ML-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MRF24J40-I/ML
คำอธิบาย
IC RF TXRX+MCU 802.15.4 40QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4 Zigbee®, MiWi® 2.4GHz 40-VFQFN แผ่นสัมผัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MRF24J40-I/ML รุ่น
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-95dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
GPIO
6
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.4V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
19mA
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
23mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C