MRF24J40MA-I/RM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MRF24J40MA-I/RM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MRF24J40MA-I/RM
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TH SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
MRF24J40MA-I/RM รุ่น
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-94dBm
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.4V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
19mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
23mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C